เมนูหลัก

บุคลากร - ส่วนราชการ

ผู้บริหารส่วนราชการ

  • นายเรืองศิลป์ คุ้มสุวรรณ

    ปลัดอบต.ถ้ำเจริญ

  • นางจารุณี หาญสุริย์

    รองปลัด อบต.ถ้ำเจริญ

    082-0089079



สำนักปลัด

  • นางสาวพูลทรัพย์ ไพศาล

    หัวหน้าสำนักปลัด

  • นางจริยา อุนาสี

    นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

  • จ่าเอกศรีอำพร ศรีป้อง

    นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ

  • จ.อ.ประภาษ ศรีกุลฮาด

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • จ.อ.ทนงศักดิ์ จริงวาจา

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นายประยุทธ พรมแพง

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย

  • นางสาวราณี ยืนชีวิต

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ

  • นางสาวจริยาวดี บุญวิจิตร

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายไสว นิลโคตร

    พนักงานขับรถยนต์

  • นายอภิชัย ไกรสินธุ์

    พนักงานตกแต่งสวน

  • นายทวิกานต์ ยศคำลือ

    พนักงานขับรถขยะ

  • นายบุญสุข ทิพย์พิชัย

    พนักงานผลิตน้ำประปา

  • นายสมัย อุทัยบุรม

    พนักงานประจำรถขยะ

  • นายรสสุรินทร์ วงชารี

    พนักงานประจำรถขยะ

  • นายสุริยา สมสว่าง

    พนักงานประจำรถขยะ

  • นายภานุเดช เศษสุ

    พนักงานดับเพลิง

  • นายสุเทียรชัย ใจฉวะ

    พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง

  • นายยงยุทธ ไพศาล

    คนงานทั่วไป

  • นายพูลศักดิ์ ประเสริฐถา

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวจุฑามาศ ศรีทวีกาศ

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวดรุณี โทขันธ์

    แม่บ้าน

กองคลัง

  • นางสาวศริณทรา อาจวิชัย

    ผู้อำนวยการกองคลัง

  • นางสาวธัญวลัย มาตรา

    นักวิชาการคลังชำนาญการ

  • (ว่าง)

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • นายทวนทอง แก้วปินตา

    เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน

  • นางสาวพรมนัส สุวรรณไตย์

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้

  • นางสาวลวณากร ไชยยงค์

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ

  • นางสาววรรณภา รัตนวงค์

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี

  • นางสาวอรกัญญา ดีเจริญ

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ

กองช่าง

  • (ว่าง)

    ผู้อำนวยการกองช่าง

  • นายภูชิต พลอาษา

    นายช่างโยธาชำนาญงาน

  • จ.อ.มลตรี ตีระสี

    เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

  • นายอนุชิต ชาลีสิงห์

    นายช่างไฟฟ้าปฏิบัติงาน

  • นายอภิรัฐ สุ่มสา

    ผู้ช่วยนายช่างโยธา

  • นายเข็มพร ไวกล้า

    ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า

  • นายไกรสีห์ คำควร

    ผู้ช่วยนายช่างสำรวจ

กองการศึกษาฯ

  • (ว่าง)

    ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

  • นายอภิศักดิ์ จันทะวงษ์ศรี

    นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ

  • นางนิตยา ถมมาศ

    ครู

  • นางสุจิต ซื่อสัตย์

    ครู

  • นางวรรณเพ็น มุทาพร

    ครู

  • นางสาวภัทราภา แสงกล้า

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นางบุญฮู้ สุวรรณไตย์

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางใบพร อุทุมมา

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางบานเย็น พลอินทร์

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางวราภรณ์ ดีปาน

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางสาวรุจกาญจน์ ร่องนิการ

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางลำพึง วรรณพราหมณ์

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางบังอร ศรีชม

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางสาววลัยพร สว่างวงค์

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางสาวสาวิตรี ศรีทวีกาศ

    ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ)

  • นางสาวภารดี อาปะมากา

    ผู้ดูแลเด็ก (ทั่วไป)

  • นางสาววนิดา สิงขรอาจ

    ผู้ดูแลเด็ก (ทั่วไป)

กองสวัสดิการสังคม

  • นางสิริพัตร์ บุดดา

    ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม

  • นางสาวปวีณ์สุดา ทาตา

    นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ

  • นายธงชัย พุฒพิลา

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน





0.03s. 1.00MB